Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

โคเชต์ ดอกไม้ ................ แอร์โชว์ ... *--*++

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกท่าน

แอร์ มาแว้ววววววววววว ... ค่ะ   *--*++

ว่าไป  แอร์โชว์ มาบ่อยจังน๊ะ เพื่อนๆ  จะเบื่อกัน  หรือยังน๊ะ

จากชุด ดอกไม้ นี้   แอร์ คงจะหายไป นาน น่อย ...นะค่ะ

ชุดดอกไม้จะมี  ประมาณ 4 เวอร์ชัน   นะค่ะ  

แอร์จะคอยๆ นำมาลงโชว์ไห้เพื่อนๆ ได้ติชมกัน ค่ะ

วันนี้ แอร์ จะโชว์ วิธี ทำถักดอกไม้  ก่องนะค่ะ  

ฮาทูอาจ ขี้เหล่  ต้องขออภัย  นะค่ะ    อิอิ

คือว่า....   แบบว่า.....  รูปเยอะนะค่ะ  

แอร์เชิญเพื่อนไป ชม ที่บล๊อกนะค่ะ  *--*++

http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=airair2000&group=28

แอร์ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่าน ที่แวะมาชม นะค่ะ  *--*++

.

จากคุณ : ขวัญใจ - [ 21 พ.ย. 51 12:34:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com