Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[ * ~ O o Z z Y ~ * ] ... นู๋มาแล้วจ้า .... คิดถึงนะคะ .... จุ๊บ จุ๊บ ..... says:

นู๋อยากบอกทุกคนว่า ............... นู๋สบายใจที่สุดเลย ที่มีอาโปมาอยู่ด้วย

เพราะอะไรอ่ะเหรอ ...... ก็อิมู๋ มานเลิกจุ้นกะนู๋จั๊กทีสิคะ ... ลั้ลลา ลั้ลลา

ละเมื่อวันเสาร์ ... คุณแม่พานู๋ไปหาคุณหมอซีมา .... คุณแม่โดนคุณหมอบ่นนิดนุง
    จะอะไรซะอีกล่ะคะ .... ก็รักษานู๋ไม่ต่อเนื่องน่ะจิ (หยุดให้ยาไปเป็นเดือนเยย หยอกเย้า)

แต่นู๋อ่ะช้อบ ชอบ ..... เพราะนู๋เกลียดยาพวกเน้มากๆ  มานไม่อาหย่อยเยย ขี้แง

*** ที่หยุดให้ยาเค้าพักนึง เพราะเค้ามีอาการเครียด เนื่องจากการที่อิมู๋เฝ้าจก ละก็ย้ายห้องใหม่
    คือยานี้จะทำให้อู๊ดเค้าเบื่ออาหาร ละอาจจะซึมๆ ... แถมให้ยาทีไร ทะเลาะกันทุกที
    ก็เลยคิดว่าหยุดให้เค้าก่อนดีกว่า ... กลัวเค้าเครียดมากไป ทำให้แย่หนักว่าเดิม ละยุ่งเลย ***

เห็นคุณหมอบอกว่า ... กินยาชุดนี้ละก็ตรวจเลือดทั้งหมดอีกครั้ง แล้วก็ทำหมันได้แน่นอนค่ะ flower
    เพราะว่า นู๋แข็งแรงดีแล้วล่ะค่ะ ..... สภาพจิตใจ ก็ร่าเริง ลั้ลลา ได้มากกว่าแต่ก่อนเยอะเลย

รอบนี้ ค่าไตนู๋ไม่รู้ว่าเท่าไหร่ ... สงสัย จะขึ้นแหงเลย ... ฮ่าฮ่าฮ่า
    ... เพราะจุนแม่แอบให้อาหารเปียกบ้าง  แบบว่า ให้น้ำเกลือนู๋ละก็เลยให้กินปลอบใจอ่ะค่ะ คิคิ

ละเมื่อคืนอ่ะ ... จุนแม่อ่ะจิ้มนู๋ตั้ง 3 รอบแน่ะ ขี้แง
    รอบแรกจิ้มทะลุ น้ำเกลือพุ่งออกอีกทางซะงั้น หยอกเย้า
    รอบสองจิ้มละอิท่าไหนมะรู้ น้ำเกลือไม่ไหล (หรือไม่เห็นมันไหลก็มะรู้) หยอกเย้า  หยอกเย้า

แล้วอย่างเน้ จะไม่ให้อะไรปลอบใจนู๋ก็เกินไปแล้ว ชิมิคะ  ฮ่าฮ่าฮ่า

ปล. ไม่ต้องห่วงนะคะ .... เท่าที่ดูจากภายนอกอู๊ดดีกว่าแต่ก่อนเยอะค่ะ
    มีวิ่งเล่นกับมู๋ และอาโป ... หลังๆ ชวนเล่น ก็มีตอบสนองมากกว่าแต่ก่อนแยะเลยค่ะ

***** กรี๊ดดดดดดดดดดดด  ค่าไตอู๊ดลดลงค่ะ ......... เย้ เย้ เย้ .... เหลือ 2.6 แย้วจ้า *****

พลุ               พลุ               พลุ               พลุ               พลุ               พลุ

แก้ไขเมื่อ 15 มี.ค. 52 22:12:14

จากคุณ : Field ~ Kung - [ 15 มี.ค. 52 20:37:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com