Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(ตุ๊กตาถัก) แพทเทิร์นน้อง Vicky ค่ะ  

เนื่องจากว่าได้รับหลังไมค์เพื่อขอแพทเทิร์นน้อง Vicky มากมาย   เราก็ผิดที่เปิดเวลารับสมัครน้อยไป   ก็เลยขออนุญาตเพื่อนๆในโครงการเพื่อเปิดแจกแพทเทิร์นน้องวิกกี้ให้ไปแบบฟรีๆสำหรับคนที่ไม่ได้ร่วมโครงการค่ะ  (แต่เมื่อถักน้องวิกกี้เสร็จแล้วจะไม่ได้แพทเทิร์น Super Cute เหมือนเพื่อนๆที่เข้าร่วมโครงการนะคะ)  อาจจะไม่ค่อยได้เข้ามาดูกระทู้ผลงานน้องวิกกี้ที่เพื่อนๆตั้งนะคะ มาดูช้าหน่อยก็อย่าว่ากันเน้อ     แต่อยากขอร้องอย่างนึงค่ะ คือว่าอย่าเอาแพทเทิร์นไปลงใน Picasa นะคะ  เดี๋ยวงานจะเข้าเอาเด้อค่า
password : vicky_lovely

http://www.4shared.com/file/114812219/e302ae03/vicky.html

--------------------------------------------------------
เพื่อนๆที่โหลดไม่ได้  จะไม่ส่งเมลล์ให้นะคะ แต่อยากให้ลองพยายามเองมากกว่า  เพราะว่าเวลาที่มีคนมาแจกแพทอื่นๆจะได้โหลดได้ค่ะ  คำแนะนำสั้นๆในการโหลดนะคะ

1.กดที่ลิงค์โหลดด้านบนนะคะ
2.ใส่ password ในช่องทางด้านซ้ายของจอ  จากนั้นกดปุ่ม ok  ค่ะ
3.มันจะขึ้นมาหน้าเว็บใหม่มาให้ แล้วกดปุ่มสีฟ้าๆใหญ่ๆที่เขียนว่า Download Now เืพื่อโหลดจ้า

ไฟล์ที่ให้ไปจะเป็นนามสกุล .rar นะคะ  ต้องใช้โปรแกรมตัวอย่างเช่น WinRar เพื่อแตกไฟล์นะคะ พยายามเข้านะคะ   ใครไม่มี Winrar สามารถหาใน Google ได้โดยพิมพ์ำคำว่า "Winrar download" ประมาณนี้   หากใช้เครื่อง Mac พิมพ์ "rar for mac" เพื่อหาโปรแกรมติดตั้งค่ะ

แก้ไขเมื่อ 28 ก.ค. 52 17:01:13

จากคุณ : ก็อตซิลล่ากับไก่แจ้
เขียนเมื่อ : 27 ก.ค. 52 12:46:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com