Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Let's go to Japan Hobby Show 2011 ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ พี่ๆเพื่อนๆ
ห่างจากการตั้งกระทู้มานาน วันนี้จะพาเพื่อนๆ ไปงานJapan Hobby Show ค่ะ จัดวันที่ 27-29 เมษาที่ผ่านมา

ที่มาที่ไปอยากงานนี้ตั้งแต่เริ่มทำงานตุ๊กตาถักแล้วค่ะ ค้นๆไปเจอเวปนี้เข้า
http://www.hobby.or.jp/hobbyshow/2011/about/english/index.html

เวลาผ่านมา 3-4 ปีก็ยังมีใจรักในงานฝีมืออยู่(แม้จะเปลี่ยนงานไปเรื่อยแต่ก็ยังอยู่ในวงการนี้) เลยขออนุญาตคุณแม่ไปค่ะ จองตั๋วตั้งแต่พฤศจิกาปีที่แล้ว   เจอเหตุการณ์สินามืเข้าเครียดไปเลย แต่ตัดสินใจไปแล้ว เลยไม่อย่าเปลี่ยนแพลน

ไปแล้วไม่ผิดหวังค่ะ งานใหญ่มาก นี่เป็นแค่เศษเสี่ยวนะคะ เก็ยภาพมาเป็นน้ำจิ้ม เพื่อนำร่องเพื่อนๆที่สนใจค่ะ

จากคุณ : โนดาเมะ
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 54 14:23:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com