Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำตัวกันหน่อยนะครับ ติดต่อทีมงาน

กระผมขออนุญาต เรียนเชิญ ผู้ชื่นชอบกล้วยไม้
มาแนะนำตัวกันหน่อยะครับ

ผมเริ่มก่อนแล้วกัน

login .............................. ลุงหนวด๒๕๔๗ (เดิมทีใช้ลุงหนวดเฉยๆ พอได้อมยิ้ม แล้วใช้ไม่ได้)

ที่มา login ........................ มาเจอห้องนี้ ตามลิงค์ครับ มาถึงก็ โพสต์แล้วเขาให้ทำอะไรก็ทำ ชื่อลุงหนวด มันมาโดยอัตโนมัต

ชื่อเล่น ............................ องอาจ smile ( ยายฉิม วังแซ้ม ตั้งให้)

กล้วยไม้ที่ชอบ ................. ชอบหมดเลยครับ ที่เป็นกล้วยไม้ แล้วเลี้ยงง่าย ตายยาก เลี้ยงได้แถวบ้าน ไม่ต้องเอาใจมาก(โดยอนุโลมใหมีโรงเรือนได้)

พิกัดที่เลี้ยง .................... ไม่รู้ครับ แต่คนแถวนั้นเรียก ลำผักชี กทม.

เชิญครับเรียนเชิญทุกคนครับ

จากคุณ : ลุงหนวด๒๕๔๗
เขียนเมื่อ : 30 พ.ค. 54 19:31:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com