CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

>>>เดินผ่านที่เค้าเขียนว่า อาบ อบ นวด เกิดความสงสัยอีกหละ<<<

เหมือนกับคราวที่แล้วเลยครับที่ผ่านโรงแรมม่านรูดแล้วเกิดความสงสัย แต่คราวที่แล้วผมยังไม่ทันได้กลับมาอ่านคำตอบและคำชี้แจงของพวกพี่ๆผู้ชำนาญเลยครับ ทู้หายไปเยยอ่า

ไม่เปนไรครับ ไม่เปนไร วันนี้ช่วยทำให้ผมหายสงสัยเรื่องอาบ อบ นวด นี่ก่อนก้อแล้วกันนะครับ อย่าแนะให้ผมเข้าไปดูเองนะครับ แบบว่าเด๋วผมทำเงอะๆงะๆ เข้าไปปล่อยไก่ในนั้นหละแย่เลย

ช่วยบอกผมหน่อยนะ นะ

จากคุณ : bingbong - [ 14 ส.ค. 47 10:46:49 ]