CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

อยากได้รูปแคทพันธ์เก่าหน่อยครับ ใครมีช่วยลงให้ดูหน่อยครับ

พอดีไปได้แคทพันธุ์เก่าเก็บมาจากสวนครับ แต่ผมซื้อเป็นแบบไม่มีดอกมา โดยเลือกเอากอใหญ่ๆหน่อย ก็ซื้อตามที่เขาแนะนำครับว่าสวย เพราะถ้าจะรอตอนกำลังมีดอกราคาคงจะแพงขึ้นอีกเยอะ ใครที่มีรูปช่วยลงให้หน่อยนะครับอยากเห็น เพราะส่วนใหญ่ผมเลี้ยงดูใบครับ ไม่ได้เห็นดอกเท่าไหร่ นอกจากตอนที่ซือมาครับฟ รายนามก็มีดังนี้ครับ
    ไวท์ไดมอนด์
    เมมเตียงคอทอง(เขาว่ามีแบบคอไม่ทองด้วยมั้งครับ)
    หาดใหญ่ปากแดง
    เมมสง่าชิด
    มาเก๊า
    วอชิงตันโพสท์
    อังกินันท์
    tainan city
    คนึงนิตย์
    ชุนเยี้ย
    gertrude
    อรวรรณซันเซ็ต
    mabuy
    ฉวีวรรณกรีนโกลด์
    ลักกี้แหวนทอง
    แค่นี้ล่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : kerin - [ 17 มี.ค. 48 22:33:45 A:203.113.38.12 X:203.151.140.112 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป