Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สงสัยว่าสามีเป็นเกย์ค่ะ กลุ้มใจมาก

เป็นคนไทยด้วยกันทั้งคู่นะคะ ตอนนี้กำลังเรียนปริญญาโทอยู่ อายุยี่สิบกว่าๆ เหมือนกันค่ะ เคยเรียนอยู่โรงเรียนเดียวกันมาก่อน เค้าเป็นรุ่นพี่สองสามปีค่ะ แต่งงานกันเพราะคุณพ่อคุณแม่รู้จักกันก็เลยแนะนำกันให้

บอกก่อนว่าสามีไม่ได้มีตุ้งติ้งแบบกะเทยอะไรเลยนะคะ ตรงข้ามเค้าจะหุ่นล่ำ หล่อเข้มแบบผู้ชายมาก แล้วก็ชอบเล่นกีฬาแบบผู้ชายค่ะ พวกยกเวท ว่ายน้ำ กลุ่มเพื่อนๆ เค้า (เป็นฝรั่งค่ะ) ก็จะคล้ายๆ กันคือชอบเล่นกีฬา หุ่นดีแมนๆ ไม่ได้มีใครเป็นตุ๊ดเป็นแต๋วค่ะ สามีก็เป็นคนน่ารักมากนะคะ วันๆ ก็ได้แต่ไปเรียนหนังสือแล้วก็ไปเล่นเวทตอนเย็น กับเพื่อนๆ เค้า นานๆ ถึงจะไปเที่ยวผับบ้างกับกลุ่มเพื่อนเค้ากลุ่มเดิมค่ะ แต่นุชไม่ชอบไปไหนกลางคืนก็เลยปล่อยให้เค้าไปเฮฮากับเพื่อนบ้าง เพราะเค้าก็ยังหนุ่ม

เผอิญคอมเสียก็เลยยืมคอมสามีเช็คเมล์ ไว้ใจกันนะคะ ไม่ได้ใส่พาสเวิร์ดอะไร และนุชก็ไม่คิดจะก้าวก่ายไฟล์อะไรที่เก็บอยู่ในคอมเค้าด้วย แต่วันนั้นต้องโหลดซิพไฟล์เพื่อมาทำงานกลุ่มค่ะ พอแตกไฟล์แล้วมันเข้าไปอยู่ในไดเร็คทอรี่เก่า (คนใช้แม็คคงจะพอนึกออกนะคะ) ซึ่งเป็นโฟลเดอร์เก็บงานคอร์สนึงของเค้า พอนุชเข้าไปหาไฟล์ที่แตกมากลับเห็นไฟล์รูปนู้ดพวกผู้ชาย ล่ำๆ เต็มเลย ตอนแรกๆ นุชก็คิดว่าเค้าเล่นเวทอยู่คงดูรูปพวกนี้เพราะจะได้ศึกษา แต่บางรูปก็เป็นผู้ชายสองคนมีอะไรกันค่ะ

ควรจะลองคุยกันดีมั้ยคะ หรือว่าทำเป็นไม่รู้เรื่องดี ไม่รู้จะเริ่มยังไงค่ะ ตอนนี้สับสนไปหมด ไหนจะเรื่องเรียน แล้วก็มาเรื่องนี้อีก

จากคุณ : นุช - [ 1 เม.ย. 52 13:12:35 A:69.134.54.78 X: TicketID:066295 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com