Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แม่ปูร่วมฉลอง"นิตยสารแม่บ้าน"ครบรอบ ๓๔ ปีจ้า  

สวัสดีค่ะเพื่อนๆแม่บ้านต่างแดนทุกท่าน วันนี้ดีใจค่ะที่ได้ร่วมฉลองกับนิตยสารแม่บ้าน
ห้องแม่บ้านต่างแดนเป็นแห่งแรกที่แม่ปูได้เริ่มฝึกหัดทำอาหารอย่างจริงจัง
มีเพื่อนๆหลายคนเป็นกำลังใจเป็นแรงเชียร์ เป็นครูคอยช่วยเหลือ
วันนี้เมื่อมีความสุขก็อยากแบ่งปันความสุขให้เพื่อนๆแม่บ้านต่างแดนด้วยค่ะ
ขอบคุณห้องแม่บ้านต่างแดนและเพื่อนๆทุกคน ไม่เคยลืมเลยว่าได้รับความสุข
และได้รับกำลังใจจากห้องนี้มากมายเพียงไหน วันนี้เข้ามาเห็นเพื่อนใหม่ๆหลายคนเข้ามาพูดคุย
สวัสดีเพื่อนๆทุกคนนะคะ ทั้งเพื่อนเก่าเพื่อนใหม่ หวังว่าทุกคนคงจะมีความสุข
กับการและเปลี่ยนความรู้และประสบการณ์ในการเป็นแม่บ้านต่างแดน และในทุกๆเรื่องนะคะ
แม่ปูก็ยังวนๆเวียนๆ เข้าๆออกๆห้องนี้อยู่เสมอค่ะ ไม่ได้หนีหายไปไหน ยังรักห้องแม่บ้านต่างแดนอยู่เสมอค่ะ

เอาภาพนิตยสารแม่บ้านมาฝาก เผื่อใครเป็นแฟนของแม่ปู ต้องการให้ญาติทางเมืองไทย
ซื้อหาเก็บไว้เป็นที่ระลึกนึกถึงแม่ปู ฮ่ะๆ หวังว่าคงจะไม่ผิดกฏพันทิปนะคะ
ไม่ได้ตั้งใจโฆษณาขายหนังสือ เพียงแต่อยากให้เพื่อนๆร่วมดีใจด้วยกันค่ะ

จากคุณ : ปูขาเก เซมารู
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 52 00:35:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com