CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

***..ปริ๊นท์เซสไดมอนด์..ชวนมาทำขนมปัง กับพาสต้าซอสค่ะ..***

วันนี้มาขึ้นหน้าปกช่วยแม่ขายขนมปัง เผื่อจะขายดีเป็นเทน้ำเทท่าบ้าง หนูชื่อปริ๊นท์เซสไดมอนด์ค่ะ มงกุฏนั้นยืมปริ๊นท์เซสสโนว์ไวท์มาค่ะ(เพื่อนเจ้าหญิงด้วยกัน อิอิ..) วันนี้มีขนมปังกับพาสต้านะคะ อากาศข้างนอกเย็นๆเปิดเตาอบ อบขนมบ้านจะได้อุ่นๆ..

จากคุณ : ปูขาเก เซมารู - [ 16 พ.ย. 47 01:15:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป