CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

อยากทานแยมโรลมาก รบกวนขอสูตรและขั้นตอนการทำด้วยค่ะ ได้โปรด

สวัสดีค่ะุคุณแม่บ้านทุกท่าน ดิฉันเพิ่งได้เป็นสมาชิกของพันธุ์ทิพย์สดๆ ร้อนๆค่ะ หลังจากรอมาซะนาน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ และหลังจากฝากตัวเสร็จก็ ็ขอรบกวนซะเลย คือว่าเป็นคนชอบทานแยมโรลมากๆ ตอนที่อยู่เมืองไทย แต่ พอมาอยู่ที่นี่ (เยอรมนี) หาซื้อที่อร่อยๆ และนุ่มๆ เหมือนบ้านเราไม่ได้เลยค่ะ ก็เลย คิดว่าอยากจะลองทำทานเองแต่ทำไม่เป็น โฮๆๆ ใครทำเป็นช่วยกรุณา สงเคราะห์บอกสูตรด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : chamaya - [ 22 เม.ย. 48 14:45:28 ]