CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

แอบย่องเข้าครัวแม็กซิกันทำ..เบรอริโต้...

เบรอริโต้

อาหารเม็กซิกันที่นำมาผสมผสานกับเครื่องเทศของอินเดียเกิดความอร่อยอย่างลงตัว
    ถ้าใครชอบอาหารเม็กซิกันรับรองว่าจะไม่ผิดหวังค่ะ
    พ่อบ้านแม่ปูชอบทานมากๆๆ
    คุณแม่บ้านที่บางวันนึกไม่ออกว่าจะทำอะไรให้สามีไปทานเป็นอาหารกลางวัน
    แม่ปูขอแนะนำให้ลองทำนะคะ ห่อให้เรียบร้อย
    แล้วไปอุ่นไมโครเวฟเอา อร่อยไม่แพ้ตอนทานหลังจากที่ทำเสร็จใหม่ๆเลยค่ะ
    สูตรนี้ไม่ได้คิดค้นขึ้นเองน้า จดสูตรจากตำรามาอีกทีค่ะ
    ทำแล้วอร่อยเลยอยากให้ทุกคนได้อร่อยด้วยกันค่ะ..

จากคุณ : ปูขาเก เซมารู - [ 2 ก.ค. 48 00:13:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป