CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

*** GRE คะแนนเท่าไหร่ดีนะ *** (รบกวนช่วยตอบกันหน่อยครับ)

ไม่รู้ว่า GRE เท่าไหร่ถึงเรียกว่าเยอะครับ หรือว่าเท่าไหร่จึงถือว่าเป็นมาตราฐานที่มหาวิทยาลัยทั่วไปเค้ายอมรับ และแต่ละส่วน (เลข อังกฤษ และการเขียน) เพื่อนๆ พี่ๆ ที่สอบมาแล้วได้กันเท่าไหร่บ้างอะครับ ที่ถามเพราะว่าอยากรู้ว่าแต่ละส่วนตัวเองทำได้อยู่ระดับไหนเมื่อเทียบกับคนอื่น เพราะว่าลองทำแบบทดสอบก่อนอ่านของ Barron's ดูแล้ว ผลออกมา....ไม่อยากจะพูดเล้ยย (ป.ล. เพิ่งเริ่มอ่านได้ 2 วันครับไม่รู้ว่าจะรอดเปล่าเรา)

ขอบคุณคร้าบ

จากคุณ : เมื่อลมแรง...ใบไม้ก็ร่วง - [ 29 ก.ย. 48 15:19:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป