Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เรียน speaking ที่ไหนดีครับ ?

ผมเพิ่งสอบ ielts เสร็จมาครับ ก็ได้ 7 แต่ช็อคที่พาร์ท speaking ได้แค่ 5.5 (พูดไม่เก่งครับ)

เลยอยากไปหาที่เรียนเพิ่มอ่าครับ (อยากได้เป็นพวก british) ครับ อยู่แถวรามคำแหงอ่ะครับ

แล้วก็อยากถามว่า เรียน ตัวต่อตัว ปกติราคาเท่าไรครับ แล้วมันดีกว่าเรียนเป็นกลุ่ม ตามสถาบันแบบ british council มากมั้ยครับ ?

ขอบคุณล่วงหน้ามากครับ

จากคุณ : Just like a tattoo - [ 22 ธ.ค. 51 02:06:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com