Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรียนที่ไหนดีกว่ากัน?  

อยากรู้ว่าระหว่าง สถาบันภาษาจุฬาฯ กับ สถาบันภาษาธรรมศาสตร์ ที่ไหนถ่ายทอดความรู้ได้ดีกว่ากัน? เพราะตอนนี้กำลังหาที่เรียนภาษาอยู่ครับแต่ผมไม่ค่อยรู้เรื่องเกี่ยวกับสถาบันสอนภาษาอังกฤษสักเท่าไรถ้าใครมีที่ดีๆ ที่เคยไปเรียนมาก่อนก็ช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ

ขอขอบพระคุณทุกความคิดเห็นครับ

ปล.ผมเน้นเรื่องการอ่านและเขียนเป็นหลัก และถ้าสามารถบอกรายละเอียดครอสได้หรือข้อมูลอื่นได้ ก็บอกได้เลยนะครับ ขอบพระคุณไว้ล่วงหน้าอีกครั้งครับ

จากคุณ : malilk
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 53 13:43:38 A:124.122.33.78 X: TicketID:282522

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com