Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตอบรับอีเมล์ job offer จะตอบกลับอย่างไรดีคับ ติดต่อทีมงาน

ผมไปสมัครงานไว้ ได้รับ อีเมล์ job offer มีข้อความประมาณว่า เรายินดีที่จะยื่นข้อเสนองานตำแหน่งนี้ๆๆๆ มีหน้าที่นี้ๆๆๆๆๆ เงินเดือนนี้ๆๆๆๆ และก้อปิดท้ายว่า We look forward to receiving your acceptance for the offer of employment.
ผมควรตอบกลับอีเมล์นี้อย่างไรดีคับ ผมไม่ค่อยเคยใช้ภาษาอังกิดแบบเป็นทางการมาก่อน รบกวนท่านๆผู้ชำนาญภาษาอังกิดช่วยแนะนำหน่อยคัับ ขอบคุณคับ

จากคุณ : อยากเก่งอังกิด
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 54 12:25:12 A:183.88.50.157 X: TicketID:315354

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com