CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

**รีวิว ย้อมผมด้วย Palty ทำเองก้ได้ง่ายจังฮู้ **

กระทู้เก่าด๋อย ขออนุญาติตั้งใหม่นะคะ T^T
    ข้อความก็โดนลบ แถมกระทู้ด๋อยอีก จากกระทู้นี้
    http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L4791114/L4791114.html

ฮือออๆ ชีวิตข้าน้อยมีกรรม แต่ไม่เปนไร
    เราพิมใส่ โนตแพทไว้ล่ะ ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

วันนี้ มา ริวิว เรื่อง ย้อมผมเองก้ได้ง่ายจังฮู้ ......

ใช้ ยาย้อมผมของ Palty สี Milk Tea Tart นะคะ
    เป็นสีน้ำตาลทอง ซื้อมาจากไหน
    ซื้อมาจากเวบค่ะ จองคิวไว้นานมาก เพราะคนขาย
    ต้องรอของ จากญี่ปุ่น สามารถจองได้ล่วงหน้าได้

(แอบภูมิใจแหละ ว่าซื้อมาในราคาถูก)
    ถูกกว่าเวบทั่วๆไป ไม่รู้เซิจเจอได้ไง
    ฟลุคมากๆ ที่เจ๊เล้ง ก้ประมาณ 390  ที่อื่นๆก็ 400+
    ตามเวบ อย่างดี ก็ 350 ประมาณนั้น
    ซื้อมา 275 บาทแหละฮั่นแน่ อยากรู้ล่ะจิ ว่าเวบอะไร
    ขอไม่บอกนะจ๊ะ เดี๋ยวโดนยึดอมยิ้ม
    แต่แอบลงรูปไว้ และ มีคำใบ้ ในรูปแหละ  *-*

[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

จากคุณ : oh_gift99 - [ 13 ต.ค. 49 21:48:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com