CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

===จองได้แล้ว ครับ Sticker รัชดา รุ่นย้อนยุค สู่ Original ===

อัพเดท 25/1/49 อีกครั้ง
    สติคเกอร์รุ่นนี้ทำสีเดียวตามแบบที่แปะไว้นะครับ
    กะแบ่งให้เพื่อนๆ ที่ส่งซองติดแสตมป์ส่งมาให้ผม กลับไปให้ท่านละสองใบ

ถ้าใครต้องการแค่ใบเดียว เขียนบอกมาด้วยก็ได้ครับ

หรือ ถ้าต้องการมากกว่าสองใบ (ถ้าต้องการไปใช้จริงๆ ก็บอกมานะครับ )

คิดว่าคงพอทุกๆคน โดยจะกันไว้สำหรับเพื่อนในงานมีทติ้งอีกประมาณ 400 ใบ(ถ้าไม่พอจริงๆ ตอนงานมีทติ้ง จะสั่งทำเพิ่มให้ครับ)

ส่วนรายชื่อคนส่งซองมาและผมส่งไปให้แล้ว ว่างๆ จะมี Update ให้ในความเห็นแรกนะครับ ตอนนี้ มีซองมาถึงผม ประมาณ สามสี่สิบซอง
    สติคเกอร์เค้าพิมพ์เสร็จแล้ว รอการปั๊มป์ตัดเป็นดวง อาจจะเริ่มส่งได้อาทิตย์หน้านะครับ

ย้ำว่าซองธรรมดาก็พอครับไม่ต้องใหญ่มากนะครับ ซองใหญ่เกะกะปล่าวๆ ครับ และรบกวนแปะแสตมป์ มาให้เลยนะครับ เยอะแปะเองน้ำลายเหนียว อิๆ
    @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@
    สั่งทำไปพันชิ้น โดยเอาต้นแบบ ที่ ท่านขุน TKz ได้มาจากน้องโชกุน แห่ง BMW คลับ

เป็นต้นแบบ สติคเกอร์รัชดารุ่นแรกสุดที่ป๋า Daddy รูปหล่อทำขึ้น แถวๆ 7 ปีก่อน (รู้สึกจะทำประมาณสามร้อยชิ้นมั้ง และหมดไปนาน แล้ว ก่อนจะมีอีกหลายเวอร์ชั่นตามมา

ชุดนี้ สั่งทำที่ ธนาบุตร ไปพันชิ้น เป็น สติคเกอร์อย่างดี คุณภาพใช้งานกลางแจ้งห้าปี  ขนาด 5X15 Cm.ซึ่งเป็นขนาดและสีเดิมเหมือนตัว Original แล้ว

วันนี้ได้รับตัวอย่างที่เค้าพิมพ์ออกมาให้ตรวจproof เรียบร้อยแล้ว สั่งพิมพ์ไปแล้ว คงได้อาทิตย์หน้า

คิดว่า จะแบ่งให้เพื่อนๆคนละประมาณสองชิ้น

พวกต่างจังหวัด หรือคนไม่สะดวก จะไปรับในงานมีทติ้ง ขอความกรุณา แจ้งชื่อที่นี่ แล้วส่งซองติดแสตมป์ 16 บาท จ่าหน้าถึงตัวเอง เพื่อผมจะได้ส่งกลับไปเป็นจมลงทะเบียนให้ ทุกคน (ซองเป็นซองธรรมดา ไม่ต้องกันกระแทก และถ้าเป็นซองยาวก็ดีครับ จะได้ไม่ต้องพับสติคเกอร์)

สำหรับคน ที่ ที่บ้าน ไม่ได้ มีคนอยู่บ้าน ประจำ ถ้าลงทะเบียน เค้าจะไม่ส่งให้ ก็ไม่ต้องลงทะเบียน ปิดแสตมป์ แค่ 3 บาท พอครับ

ที่อยู่ผม นพ.สมนึก ตปนียวรวงศ์
    69 ถ.เฉลิมพระเกียรติ
    ต.ช่องแค อ.ตาคลี นครสวรรค์ 60210

งานนี้ไม่มีค่าใช้จ่ายนะครับ

ส่วนเพื่อนๆที่อยู่กทม. ตกลงจะจัดมีทติ้งกันหรือป่าว ถ้าจะจัดหรือป่าว ครับ ถ้าจัดกัน คนที่จะไปมีทติ้งผมจะกันสติคเกอร์ไว้แจกในงานประมาณ 3-400 ชิ้น

รบกวนลงชื่อได้เลยนะครับ

อ้อ รบกวนโหวตกระทู้แปะให้เพื่อนที่มาทีหลัง ได้เห็นด้วยครับ

สติคเกอร์ตัวอย่างที่แปะลงที่ท้ายรถผม ตะกี๊นี้เอง :)
    @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@
    กระทู้เจ๊งไปแล้ว แต่ยังคงมีสติคเกอร์เหลือ ใครยังอยากได้ ก็ส่งซองมา ได้นะครับ

ส่งเพิ่มไปให้ ถึง 15กย
    กิติ แสมดำ
    คุณรัชฏา พระอาทิตย์
    tsutaya
    ไพทูรย์ บางนา
    คุณน้อง คันนายาว
    คุณKrit 4989
    คุณ Squareback

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ย. 49 13:30:48

แก้ไขเมื่อ 12 ก.ย. 49 15:07:56

แก้ไขเมื่อ 07 ก.ย. 49 12:24:02

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ย. 49 15:26:31

แก้ไขเมื่อ 04 ก.ย. 49 12:51:52

แก้ไขเมื่อ 09 ก.พ. 49 13:08:56

แก้ไขเมื่อ 25 ม.ค. 49 13:17:25

จากคุณ : -=Jfk=- - [ 20 ม.ค. 49 17:03:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป