Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เนื้อคู่ จะว่ามีจริงก็ได้ จะว่าไม่เคยมีก็ได้ ที่มีอาจมีมากกว่า 1 มันยังไงกันล่ะหนอ? ติดต่อทีมงาน

ว่างๆเลยนั่งอ่านกระทู้เก่าๆ
เจอคำถามที่ผมเองก็สงสัยเหมือนกัน
ตอนนั้นยังผมเด็กน้อย ตอบอะไรไปก็มั่วไปหมด
จึงขอเอาคำถามเก่าของคุณพฤษภเสารี
มาถามทุกท่านในที่นี่อีกครั้งหนึ่งครับ
หวังว่าคงได้รับคำตอบที่ถูกต้องและมีเหตุผลมากกว่าผม
ขอบคุณมากครับ...

คนที่เจอแม่หม้ายทุกทีเนียะ ชาติก่อนเคยทำบุญทำกรรมอะไรไว้ล่ะหนอ???
http://topicstock.pantip.com/chalermthai/topicstock/A2969603/A2969603.html

จากคุณ : นัยนะ
เขียนเมื่อ : 20 ธ.ค. 53 20:52:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com