Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ร่วมสนุก] Miss Siam 2010 :::: เสนอชื่อสาวคนที่คุณเปลื้มในห้องสยามฯ  

.

สวัสดีเพื่อนๆ ชาวสยาม ทุกคนครับ..

เชิญชวนมาร่วมสนุกเสนอชื่อสาวคนที่คุณปลื้มอยากให้เป็น Miss Siam 2010 แบบไม่มีกฎเกณฑ์ ไม่มีเงื่อนไขใดๆ ทั้งสิ้น ทุกอย่างอยู่ที่ความชอบล้วนๆ เลยครับ สิ่งที่ต้องการคือ..

1.  ชื่อล็อคอินที่คุณชื่นชอบ

2.  เหตุผลที่คุณเลือก (สั้นๆ ก็ได้นะครับ)

เพื่อนๆ แต่ละคนขอให้เสนอคนละ 1 ชื่อเท่านั้นนะครับ จะปิดรับชื่อภายในวันนี้ ตอนเที่ยงคืน

หลังจากนั้นจะเลือก 10 คนที่คะแนนสูงสุดมาให้โหวตกันอีกต่อไป รายละเอียดต่อไป จะทยอยมาเล่าต่อๆ ไป

รีบๆ อย่ารอช้า รีบเข้ามาร่วมสนุกกันโดยด่วน มิฉะนั้น คนที่คุณปลื้ม ชื่นชอบ อาจจะพลาดตำแหน่งอันทรงเกียรตินี้

สำหรับคนที่เพิ่งเข้ามาห้องสยามฯ ได้ไม่นาน ก็สามารถร่วมสนุกได้นะครับ คุณอยากรู้จักใคร ก็โหวตคนนั้นได้เลย ผมเชื่อว่า คุณจะได้รับมิตรภาพกลับไปแน่นอน ได้รู้จักเพื่อนเพิ่ม เผลอๆ อาจได้เพื่อนที่รู้ใจก็ได้นะครับ  ^^

.

จากคุณ : Camel's Back
เขียนเมื่อ : 28 ส.ค. 53 11:33:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com