Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

______ ขอแสดงความยินดีกับตำแหน่ง Mister และ Miss Siam ค่ะ______  

.

love

เย้... แบบนี้ต้องฉลอง    พลุ

ยินดีด้วยนะคะ  กับตำแหน่ง Mister Siam 2010  ได้แก่ คุณ G  
และ  Miss Siam 2010  ได้แ่ก่  เน็ตตี้   ~* นู๋แอบรักวิศวกร *~

อยากบอกว่า  ทั้งสองเหมาะสมกับตำแหน่งนี้มากๆ เพราะคะแนนโหวต
มาจากคนที่ชื่นชอบ ไม่มีการอวยกัน  .. หรือมี เราไม่รู้   55555++

....

คุณ G  --  ดาวเป็นแฟนคลับคุณจีค่ะ  ช่วงแรกๆ ที่เข้าห้องสยามปั๊บ
ดาวตั้งกระทู้ถามว่า  ชอบการตอบกระทู้ของใคร  มีแต่คนตอบว่า
คุณจีๆๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ  เลยถามกลับไปว่า  คุณจีไหน  ?  ใจก็คิดว่า
เอ... ทำไมถึงมีแต่คนชอบคุณจีหน้อ ....

เลยไปเสิร์ทชื่อคุณจีค่ะ  โอ้ว้าววววววว  ทีนี้ละ เก็ทเลย หลงรัก
คุณจีถอนตัวไม่ขึ้นเลยค่ะ  อิอิ  ^^

love

~* นู๋แอบรักวิศวกร *~  --  เน็ตตี้ นี่เป็นไอดอลเรื่องการตั้งกระทู้ดักเลยค่ะ แบบประมาณ สองแง่ สามง่าม  แต่พอเข้าไปดูเนื้อทู้ไม่มีอะไรเลย
แอบเซ็ง  5555555++

กระทู้เน็ตเป็นที่ชื่นชอบของสมาชิกห้องนี้  ทู้ไหนที่เน็ตตั้ง รัีบประกันได้เลยว่าต้องมีคนมาทักทายเป็นแสน  (อิอิ มากไปมั้ยคะเน็ต)  

...

ยินดีกับผู้ที่เข้ารอบท่านอื่นๆ ด้วย คุณเป็นหนึ่งที่ทำให้ห้องสยามแห่งนี้
มีชีวิตชีวา   มีรอยยิ้ม  

smile

จากคุณ : ก็คนมันขี้หึงง่ะ
เขียนเมื่อ : 1 ก.ย. 53 01:47:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com