Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[This is Our city]]>ต<า>ม<ร>อ<ย>แ>ม้<ว>ซิ<ตี้> - - Girlfriends & Wags of Manchester City’s players - -> ติดต่อทีมงาน

ลูกสาว ลูกสาว

วันนี้ไม่ได้มาโบกรูปเปี๊ยกดาค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า แต่ไม่ต้องกังวลค่ะ เปี๊ยกดามันเส้นใหญ่เด่วเราก็เนียนโบกรูปเอง รักคุณ กระทู้นี่เกิดจากความอยากส่วนตัวของเจ้าของกระทู้และแรงสนับสนุน

ของเหล่าแฟนคลับของ บ้านตามรอยแม้ว ซิตี้ ทำให้กระทู้นี่เกิดเป็นรูปเป็นร่างขึ้นมา เราจะไม่พูดถึงประวัติของนักเตะทีมเรือใบสีฟ้าในที่นี้เพราะคิดว่าทุกคนคงพอมีความรู้กันบ้างแล้ว

แต่เราจะพูดถึงเหล่าบรรดาแฟนสาวและภรรยาของนักเตะแทน ประวัติของบรรดา Girlfriends & Wags  ของบรรดาหนุ่มๆๆของทีมเรือใบสีฟ้าหายากมาก

บางคนรู้ชื่อแต่ไม่มีรูปบางคนมีรูปแต่ไม่รู้ชื่อ เอาเป็นว่าทำสุดความสามารถแล้วได้มาเท่าที่เห็น หวังว่าคงชอบกันนะค่ะ smile

ส่วนผู้ใดหวังว่ากระทู้นี้จะมีข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์ ทุกท่านเข้าใจผิดนะค่ะ หยอกเย้า  เพราะกระทู้นี้หาสาระไม่มีนะค่ะ แต่จะเน้นฮาและมันอย่างเดียว ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า

ป.ล. ก่อนอ่านควรจะทำตามคำแนะนำ คือ อ่านคำเตือนและนิยามศัพท์ด้วยค่ะ

ขอบคุณแหล่งข้อมูล >>  พี่อิมมี่&เมลอนน้อยแม่มูนี่ ณ บ้านบิลบา,tumblr, FB, Twitter, mcfc, Facbook,Wikipedia,Goolgle  

คำเตือน  

1.ถ้าผู้ใดไม่ชอบสอดรู้สอดเห็นเรื่องชาวบ้านเหมือนเรา ฮ่าฮ่าฮ่า ก็สามารถผ่านไปได้โดยไม่ต้องสนใจค่ะ

2.ถ้าเห็นว่ามันไร้สาระมากก็สามารถกดลบทิ้งได้นะค่ะ เราจะไม่ว่ากัน แค่เราจะแช่งในใจ หมอผี และโกรธเงียบๆๆไม่ออกสื่อ เจสัน

3. ถ้าใครชอบต้องแสดงตัวด้วยค่ะ ให้กิ๊ฟอย่างเดียวไม่ได้ ต้องแสดงตัวกันเยอะๆๆๆ บ้านน้องเรือจะได้คึกคักมีชีวิตชีวา (ไปวุ่นวายอะไรเรื่องของบ้านน้องเรือเค้า หยอกเย้า  )

4. ขำๆๆนะค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า อย่าคิดมาก เราก็โพสเอาฮาอย่างเดียว ข้อมูลอาจจะคลาดเคลื่อนไปบ้าง ผิดพลาดไปบ้าง หรือ มั่วไปบ้าง ก็ขออภัยด้วยค่ะ

5. ส่วนบรรดา Girlfriends & Wags ของหนุ่มๆๆ ที่ไม่เห็นในนี้ คือ เราหาได้แค่นี้ค่ะ หรือ ถ้าใครหาได้ก็โบกลงไปเลยค่ะ ส่วนถ้าอยากรู้นอกเหนือจากนี้ก็ถามได้ค่ะ

6. ถ้าโดนฟ้องร้องก็รับผิดชอบร่วมกันนะค่ะ ห้ามให้อิฉันรับผิดชอบคนเดียวไม่ได้นะ อิฉันไม่ยอมไปนอนคุกคนเดียวแน่นนอน ฉะนั้นเวลาโดนฟ้องต้องไปด้วยกันเป็นหมู่คณะค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า

นิยามศัพท์   (อาจจะไร้สาระนิดนึงแต่เพื่อความเข้าใจตรงกัน)

Girlfriends  – ในความหมายเราคือไม่มีลูกด้วยกันนะค่ะ จะนอนบ้านเดียวกันหรือคนละบ้านกันก็ไม่มีปัญหาค่ะ

Wags – แต่งงานแล้ว หรือ อาจจะมีลูกด้วยกันไปแล้ว

จากคุณ : IamLazyGirl
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 55 22:05:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com