CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

.......คุยกับสเวนหลังเกมอังกฤษสอนบอลเวลส์.......

ดู่ม มะชาเล่ ดูม มะชาเล่ ดูม

สวัสดีครับแฟนๆที่รักทุกคน แหม่ วันนี้ผมมีความสุขจริงๆ ทุกคนที่ได้ชมเกมไปเมื่อสักครู่คงคิดเช่นเดียวกับผมใช่มั้ยครับ?

ท๊อดดี้เก๊กหน่อย ช่างภาพจะถ่ายรูปน่ะ  ยืนคู่กับผมก็หมองหน่อยน่ะ
    ท๊อดดี้ says : เออ ใครจะหล่อเหลาอย่างมรึงล่ะครับ

จากคุณ : maezono_no7 - [ 10 ต.ค. 47 03:02:12 ]