Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

The Face Shop มีอะไรน่าใช้บ้างค่ะ

พอดีเพิ่งแวะไปดูที่ช๊อป สาขาเซ็นทรัลเวิล์ดมา บีเอ ดูแลดีมากๆ ทั้งๆที่เราก็ไม่ได้ซื้ออะไรน่ะ แบบว่า เพิ่งจะเคยเดินเข้าไปดูครั้งแรกเนี้ยแหละ ปกติได้แต่เดินผ่าน ของดูน่าใช้ดี ละลานตาดีจัง แต่คือไม่ค่อยมีข้อมูลเท่าไรค่ะว่าอะไร น่าใช้บ้าง แล้วใช้ได้ดีไหม ดูพวก มาร์กมาก็ไม่แพงเท่าไร ดีรึเปล่าค่ะ เห็นมีแพ็ค สตอเบอรี่โยเกริต์ก็ดูน่ารักดี น่ารักไปหมดเลย แป้งลูกพีชด้วย
    เสริจๆดูบนเว็ปแล้ว ไม่ค่อยมีใครรีวิวไว้เท่าไร เลยอยากตั้งกระทู้ถามตรงนี้เลยค่ะ

PS ขากลับเดินผ่านร้าน etude ไม่เห็นมีใครมาสนใจคุยด้วยเลย แบบว่าอยากถามซะหน่อยว่า ไอ้เจ้า papaya peeling gel มันดีไหม เลยอดถามเลย สงสัยบีเอเขาคงไม่อยากขายของแล้วล่ะ ไม่งั้นเราก็แต่งตัวเด็กเกินกว่าที่เขาจะสนใจว่าเราจะซื้อ ไม่งั้นเราก็เล่นบอร์ดมากไปจนแอนตี้ อีทูดี้ไปแล้ว :P ใครมาตอบขอขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ

จากคุณ : chomchanai - [ 26 ก.ค. 51 17:52:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom