Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้า..กลับมาอีกครั้ง!! มนุษย์ต่างดาวบุกสยาม

สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้า เผื่อมีเพื่อนๆๆ พี่ๆๆ ในห้องนี้ต้องเตรียมตัวไปเที่ยว เลยขอบอกไว้ล่วงหน้านะค่ะ

วันนี้จะมาโชว์ชุดแองเจิล กับ ชุดก๊อตซิล่า (ที่เคยมาโพสต์ไว้ตอนได้รับชุด)
    http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q7316585/Q7316585.html

คนที่ยังไม่ได้อ่านกระทู้ก่อนก็มาดูกระทู้อัพเดทได้ที่นี่แทนแล้วกันค่ะ

ภาคพิเศษ !! ตอนมนุษย์ต่างดาวบุกสยาม

ปล.มาเพิ่มเติมค่ะ  ขอบคุณนะคะ ที่เพื่อนๆๆ พี่ๆๆ ใ้นห้องแป้ง ช่วยโหวตให้เป็นกระทู้แนะนำ ไม่คิดเลยนะค่ะ เป็นของขวัญปีใหม่ที่ดีที่สุดเลยค่ะ มิตรภาพชาวไซเบอร์

แก้ไขเมื่อ 25 ธ.ค. 51 13:24:14

แก้ไขเมื่อ 25 ธ.ค. 51 13:19:04

จากคุณ : mee_vingt - [ 23 ธ.ค. 51 15:21:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com