Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>> Day Cream และ Night Cream ตัวไหนที่เพื่อนๆประทับใจบ้างคะ <<<

ตามหัวข้อเลยค่ะ ทั้ง Day cream และ Night cream เลยค่ะ
    ประทับใจคุณภาพ ราคา หน้าเด้ง ชุ่มชื้น ลบเลือนริ้วรอย อะไรก็ได้ค่ะ

เพราะตอนนี้เราเองมีแค่ essence 2 ตัว คือ ANR กับ perfectionist ค่ะ
    ใช้แล้วก็ประทับใจอยู่เหมือนกัน แต่คิดว่าแค่ essence อาจจะไม่พอ (รึป่าว)
    ไม่เคยใช้ทั้ง day cream และ night cream เลยค่ะ
    กะว่าจะเริ่มบำรุงผิวหน้าตัวเองให้ดีขึ้นหน่อย (ช้าไปรึป่าวเนี่ย)

พอดีกับปลายอาทิตย์นี้เราจะเดินทางไปต่างประเทศค่ะ
    เผื่อเพื่อนๆแนะนำยี่ห้อที่มีใน king power จะได้สอยมาซะเลย

แต่ไม่จำกัดยี่ห้อนะคะ ยี่ห้อที่ไม่มีใน king power ถ้าเพื่อนๆอยากแนะนำก็ไม่รังเกียจค่ะ

แล้วก็ขอบคุณเพื่อนๆที่เข้ามาช่วยตอบล่วงหน้าเลยค่ะ
    เดี๋ยวค่อยแว๊บกลับมารอดูคำตอบเรื่อยๆนะคะ ^_^

จากคุณ : kimune - [ 10 ก.พ. 52 14:35:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com