Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<กระทู้พลีชีพ> Before & After ภาค 1 .. สู้ ๆ เพื่ออีก 2 เดือนกว่ากับโปรเจค 90 วันค่ะ  

พอดีร่วมเป็นหนึ่งในผู้ร่วมโปรเจค 90 วันค่ะ ..
เป้าหมายคือการลดน้ำหนักลงอีกซัก 5 - 6 กิโล
แต่ช่วงนี้รู้สึกทำตัวสบายเกินไปหน่อย
น้ำหนักตัวเลยนิ่ง T^T ไม่ลดลงเลย

Before & After ภาค 1 ---> กว่าจะได้ตัวขนาดนี้เป็นปีนะค่ะ
เผื่อจะได้มีแรงฮึดสู้ .. และเป็นกำลังใจให้อีกหลายๆคนค่ะ

น้ำหนักมากที่สุดในชีวิต .. 90 กิโล (หรืออาจมากกว่านั้นเพราะช่วงนั้นเป็นโรคกลัวเครื่องชั่ง)

น้ำหนักปัจจุบัน .. 60 ถึง 65 กิโล (ตามสภาพการกินค่ะ .. ^^)

น้ำหนักเป้าหมาย 57-59 กิโล .. สู้ ๆ ><

ปล. ใครมีเคล็ดลับลดต้นแขน กับขา รบกวนด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 09 มี.ค. 53 16:38:06

จากคุณ : หวานข้าวไหม้
เขียนเมื่อ : 9 มี.ค. 53 09:44:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com