Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวอวบอ้วน โปรดแชร์พิกัดร้านเสื้อผ้าทางนี้ด้วยนะคะ ติดต่อทีมงาน

เนื่องจาก ตัวเราก็เป็นหนึ่งในสาวอ้วน ที่หาร้านขายเสื้อผ้าค่อนข้างลำบาก เวลาไปเดินสถานที่ต่างๆ ก็จะมีสาวอ้วนเหมือนกัน มาสะกิดถามว่า  "น้องจ้ะ พี่คะ ... ร้านเสื้อผ้าของพวกเราอยู่ที่ไหน "

แต่ บางสถานที จขกท มิอาจทราบพิกัดที่แน่ชัด ยกตัวอย่างเช่น ประตูน้ำ แพลตินั่ม จตุจักร เป็นต้น เดินหลงตลอด

เลยอยากขอให้ท่านที่ทราบ ระบุพิกัดของร้านขายเสื้อผ้าคนอ้วนในเขต กทม และ ปริมณฑล ไว้ที่นี่

ขอประกาศเจตนาก่อนว่า "ไม่ได้มีเจตนาเพื่อจะเข้ามาขายสินค้าแต่อย่างใด" สาเหตุที่ต้องการให้บอกพิกัดร้านเสื้อผ้าคนอ้วน ก็ได้แจ้งให้ทราบชัดเจนแล้วว่า ค่อนข้างจะหายาก ร้านมีให้เลือกน้อยค่ะ

ท่านใดที่ทราบพิกัดแล้ว โปรดแชร์ร้านกันบ้างนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : โจรดอกบ๊วย
เขียนเมื่อ : 12 ก.พ. 54 17:46:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com