CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

@@@ --- แนะนำตัวกันหน่อยไหมคะ --- @@@

flower มาแนะนำตัวกันหน่อยค่ะ flower

เนื่องจากเวียนว่ายอยู่ในถนนฯ นี้มาหลายปีแล้ว
    มีทั้งเพื่อน ๆ หน้าเก่าหน้าใหม่หมุนเวียนมาตลอด

จำกันได้บ้าง ไม่ได้บ้าง
    เลยอยากจะรู้จักกันให้ละเอียดขึ้นน่ะค่ะ

ซึ่งบางท่านก็เคยเจอตัวเป็น ๆ กันมาแล้ว
    แต่บางท่านก็จะได้ไปเจอกัน
    ในมีตติ้งที่กระทู้น้าสือน่ะค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/writer/topic/W3220834/W3220834.html

ก็เริ่มง่าย ๆ นะคะ
    ตอบคำถามตามนี้เลยค่ะ

ชื่อ --
    เพศ --
    ส่วนสูง --
    ส่วนสัด --
    ผม --
    ตา --
    ยาย --
    ลูก --
    อายุ --
    อาชีพ --
    การศึกษา --
    การงาน --
    การบ้าน --
    งานอดิเรก --
    สีที่ชอบ --
    ชอบกิน --
    ชอบเพลง --
    ชอบรัดตะบาน --
    อุดมคติ --
    อนาคต --
    อื่น ๆ ที่อยากบอก --

wink

ได้แนวความคิดอันนี้มาจากคุณชญานุชที่ห้องราชดำเนินสัมพันธ์ค่ะ

ผีเสื้อ

แก้ไขเมื่อ 12 ม.ค. 48 06:40:45

แก้ไขเมื่อ 12 ม.ค. 48 06:32:17

แก้ไขเมื่อ 12 ม.ค. 48 06:30:44

จากคุณ : รสา รสา - [ 12 ม.ค. 48 06:29:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป