Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฟิล์ม-แอนนี่ คุณเชื่อใคร?  

ฟิล์ม (27 คน)
  แอนนี่ (148 คน)

15.43%
  ฟิล์ม (27 คน)
 84.57%
  แอนนี่ (148 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 175 คน

โดยส่วนตัวขอโน้มไปทางแอนนี่อ่ะนะ  แม่ที่ไม่ต้องการให้ลูกตรวจดีเอนเอ ไม่ใช่ว่าเขาไม่กล้าพิสูจน์ตัวเอง แต่มันคงไม่มีความจำเป็นใดๆ ที่ต้องมาทำให้ลูกต้องโดนเจาะเอาเลือด เพียงเพื่อพิสูจน์ว่าผู้ชายคนนั้นใช่พ่อหรือเปล่า

แต่ก็ไม่มีอะไรมาพิสูจน์ได้อยู่ดีว่าใครเป็นฝ่ายถูก ฝ่ายผิด ยังไงตอนนี้ขอแค่คุณแม่มือใหม่สบายใจก็พอครับ ^^

เอ่อ ผมขอร้องนะครับ ผมตั้งกระทู้เพื่อสำรวจความคิดเห็น และรับฟังความคิดเห็นของแต่ละฝ่าย ไม่ใช่ตั้งกระทูเพื่อจุดประเด็ฯให้คนอื่นแขวะกัน ทะเลาะกัน บอร์ดนี้ยิ่งทะเลาะกันบ่อยพอๆกะราชดำเนินด้วย (ถ้าเห็นท่าไม่ดี เชิญเวบมาสเตอร์ลบได้เลยนะครับ)

แก้ไขเมื่อ 18 ก.ย. 53 14:55:37

แก้ไขเมื่อ 18 ก.ย. 53 14:05:45

จากคุณ : Loacker Vanilla
เขียนเมื่อ : 18 ก.ย. 53 14:03:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com