Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อีกหนึ่งมุมมองเรื่อง ฟิลม์ แอนนี่ จากคนที่รู้เรื่องตั้งแต่แอนนี่ท้องได้ 4 - 5 เดือน  

ไม่ใช้บัตรผ่านด้วยเพราะเรื่องจริงก็คือเรื่องจริง

ถ้ารายการตี 10 สัมภาษณ์แอนนี่
ฝากถามด้วยว่าแล้วผู้ชายที่อยู่ในกองถ่ายหนังเรื่องปีศาลแสนกล
อีกคนที่คุณโทรหาบอกว่าเป็นพ่อของลูกของคุณตั้งแต่เมื่อหลายเดือนก่อนคุณเอาไปไว้ไหนหรือเพราะเค้าเป็นคนที่สังคมไม่รู้จัก
คุณเลยไม่ได้อ้างถึง
แต่

มันก็ไม่ยุติธรรมกับฟิลม์หรือเปล่า ในเมื่อช่วงนั้น
คุณมีความสัมพันธ์กับผู้ชายสองคน
แต่คุณมาอ้างว่าคุณท้องกับฟิลม์คนเดียว
ถ้าคุณอยากให้เคลียร์ ทำไมไม่ตรวจดีเอ็นเอ

จบ

ปล 1. ไม่ได้เป็นแฟนคลับฟิลม์
    2. เข้าใจ สงสาร แอนนี่ และ ซิงเกิ้ลมัม แต่รู้สึกว่ามันไม่แฟร์

****** เพิ่มเติม *******
1. ผู้ชายคนนั้นที่เรารู้จักอยู่ในกองละครแต่ไม่ใช่ดารานะคะ
2. อย่าด่าเราเลยนะคะ เราแค่อยากเล่าอีกมุมมองที่เรารู้มาแค่นั้นเอง

อย่าประนามอะไรเค้าเลย เค้าไม่ชินกะดราม่า ไม่คิดว่ากระทู้เค้าจะแรงขนาดนี้ด้วย

****** เพิ่มเติม *******

3. ขอไม่เข้ามาอ่านแล้วนะคะ ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมเจตนาของเราทำให้
คิดว่าเราเป็นหน้าม้า หรืออะไรอย่างไร อีกอย่าง เรื่องนี้เราโพสแค่ 2 ครั้งเท่านั้น
ช่วยไปเช็คดูอีกครั้งได้นะคะ เพราะกระทู้อีกอันเป็นการก๊อปปี้ความคิดเห็นของเรา
ไปวาง เห็นหรือเปล่าว่า คุณยังเช็คไม่ละเอียด พวกคุณบางคนก็มาเขียนด่าเราแล้ว

****แค่จะบอกย้ำว่าเหรียญมีสองด้าน****
เราไม่จำเป็นต้องบอกว่าเราชื่อนามสกุลอะไร เพราะ นี่คือสิ่งที่เรารับรู้เรื่องมา
แต่การที่เรามาบอกแล้วทำให้มีคนด่าเราว่าเลวเนี่ย มันยุติธรรมกับเราแล้วเหรอ
เราไม่ได้บอกว่าใครถูก เพราะเรื่องนี้มีแต่คนสร้างภาพ แค่จะย้ำว่ามองหลายๆ มุม
ใช้หลักการทางวิทยาศาสตร์พิสูจน์ ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

ขอจบประเด็นไว้เท่านี้นะคะ ส่วนเรื่องอื่น เราติดต่อคุณเมเม่ไว้ว่าถ้าเราขายรูป
เราจะได้อะไร หรือ เก็บความลับอะไรให้เราบ้าง
ขอโทษนะคะที่เราไม่ได้องค์กรการกุศล แค่มาโพสแบบไม่ได้อะไร ยังโดนด่า
นั้นขอขายข่าวแบบได้เงินดีกว่าค่ะ

ขอบคุณทุกท่านมาก สวัสดีค่ะ

แก้ไขเมื่อ 28 ก.ย. 53 13:44:34

แก้ไขเมื่อ 28 ก.ย. 53 13:47:58

แก้ไขเมื่อ 29 ก.ย. 53 09:30:22

จากคุณ : bambibebbo
เขียนเมื่อ : 27 ก.ย. 53 13:05:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com