Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[WGM] ::KhunToria:: = 173 =Have you ever been in love...{แตกประเด็นจาก A10835785} ติดต่อทีมงาน

กระดิ่ง love กระดิ่ง love กระดิ่ง love กระดิ่ง love

you don't know what you do
everytime you walk into the room
I'm afraid to move

I'm weak it's true
I'm just scared to know the ending
do you see me too?
do you even know you met me?

I've waited all my life to cross this line
to the only thing thats true
so I will not hide
its time to try anything to be with you
all my life I've waited
this is true

คุณไม่รู้ว่าคุณทำอะไร
ทุกครั้งๆที่คุณก้าวเข้ามาในห้อง
ผมกลัวเกินจนไม่กล้าขยับตัวไปไหนเลย

ผมมันคนอ่อนแอ ซึ่งมันก็จริง
เพราะผมกลัวที่จะได้รับรู้จุดจบ
คุณเห็นผมใช่ไหม?
คุณยังจำได้ไหม?

ผมรอคอยมาทั้งชีวิตเพื่อที่จะก้าวข้ามเส้นนั้นไป
เพื่อไปให้ถึงเรื่องนั้น จริงๆนะ
เพราะงั้นผมจะไม่เก็บซ่อนมันไว้อีกแล้ว
ถึงเวลาแล้วที่ผมจะลอง ไม่ว่าจะเป็นสิ่งใด ผมจะลองเพื่อให้ได้อยู่กับคุณ
ทั้งชีวิตของผมนั้น ผมรอคอยมาตลอด
...จริงๆนะ...

กระดิ่ง love กระดิ่ง love กระดิ่ง love กระดิ่ง love

ขอบคุณ หนอนน้อยอิรึมมิ แปลไทยจ้า

จากคุณ : เจ่เจ้เอ๋อเอ๋อ
เขียนเมื่อ : 25 ก.ค. 54 23:27:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com