Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

10 เหตุการณ์ที่คุณอาจไม่รู้ เกี่ยวกับรางวัลออสการ์ ภาค 2 ติดต่อทีมงาน

เป็นเวลานานผ่านไปหลังจากกระทู้แรกที่ผมเขียนไว้ 555 เพราะฉะนั้นถ้าใครหลงลืมหรือยังไม่ได้อ่าน แล้วสนใจที่จะกลับไปอ่านเข้าไปที่ลิ้งนี้นะครับ

10 เหตุการณ์ที่คุณอาจไม่รู้ เกี่ยวกับรางวัลออสการ์

โดยในกระทู้ที่แล้วถึงชื่อกระทู้จะบอกว่า 10 เหตุการณ์แต่เอาจริงๆ แล้วผมก็เพิ่มไปจนเป็น 15 แต่ในกระทู้นี้ผมขอเป็น 10 เหตุกาณ์จริงๆ นะครับ 

และยังคงคอนเซปต์เดิมคือพิมพ์ไป ลงไปอาจจะช้าไปนิด เพราะฉะนั้นถ้าใครจะปาดซ้าย ปาดขวา ผมไม่ว่ากัน เพราะผมชอบนะครับ 5555 

สุดท้ายหวังว่าจะสนุกไปกับโลกภาพยนตร์เหมือนที่ผมเป็นนะครับ 

จากคุณ : ผมชื่อ SnooKer นะครับ
เขียนเมื่อ : 16 ต.ค. 54 00:36:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com