Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[CR] ตะลุยบุฟเฟ่อีกแล้วกับ Saturday Brunch ดีดีที่ The Square @ Novotel Fenix Ploenchit*-* ติดต่อทีมงาน

สวัสดีพี่น้องก้นครัวครับ

Bell_HuB กลับมารีวิว บุฟเฟ่ อีกครั้งแล้วครับ หลังจากไม่ได้รีวิวมาซักพัก
( แต่ก็ไม่ได้นานเท่าไหร่หรอกมั้ง เหอๆ  . . . . ) ที่ไม่ได้รีวิวมีสาเหตสองอย่างครับ
อย่างแรกคือเพราะผมอยากพักบุฟเฟ่บ้างครับ เดี๋ยวจะอืดเกินลิมิต . . . .
อีกอย่างคือ หลังๆไม่มีบุฟฯ ที่ไหนจัดโปรแบบน่าสนใจสุดๆเท่าไหร่อะครับ

วันนี้ขอโปรโมตก่อนเลยว่า ท่านใดถือ ACCOR ( และกินเหล้า )ไม่ต้องน้อยใจครับ 
เพราะมีบุฟฯ น่าสนใจมาให้ลองแล้ว  เฮ ~ ส่วนท่านใดไม่มีบัตร ก็ยังมีโปรฯ อยู่ครับ

รายละเอียด โรงแรม Novotel Fenix สาขาเพลินจิต อยู่ติด BTS เพลินจิตครับ
วันที่ไปเป็น Saturday Brunch แน่นอนว่าต้องวันเสาร์ 12.00 - 14.30 น. ครับ
ราคาและโปรฯ รอดูใน rep แรกๆนะครับ จะรีบลงให้ชมก่อนเลยครับ

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 13 พ.ค. 54 08:33:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com