Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[CR] The Best "Lunch" Buffet [for me?] Lord Jim's @ Mandarin Oriental Bangkok *-* ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ . . . .

กลับมาตามสัญญา กับ Lunch Buffet ที่มีคนพูดถึงกันมาก
ห้องอาหารนานาชาติ ลอร์ดจิมส์ โรงแรมโอเรียนเต็ลบางรัก นั่นเองครับ

ผมเคยมาที่นี่อยู่ครั้งหรือสองครั้งเท่านั้นเองครับ แต่ก็ค่อนข้างประทับใจทีเดียว
ครั้งนี้ที่มาเนื่องจากมีสมาชิกสองท่านสนใจจะมาด้วยสาเหตุบางประการ
และถือโอกาสฉลองจบการศึกษาด้วยครับ ( ไม่ใช่ ป. ตรีนะครับ 55+ )

จะสมคำร่ำลือหรือไม่ งานนี้ต้องลองดูกันครับ

Buffet Lunch ที่นี่ตอนนี้ราคาประมาณ - 1474.- บาท ครับ
วันจันทร์ - ศุกร์ เปิด 12.00 - 14.30 ส่วนวันเสาร์ 11.30 - 14.30
ถ้าวันอาทิตย์จะเป็นอีกราคาหนึ่งครับ ประมาณ 19xx บาทครับ

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 54 21:59:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com