Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[CR] รีวิวภาคพิเศษ = Brunch Buffet Memory = Red Oven @ Sofitel So Bangkok *-* ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับทุกท่าน

ข่าวของห้องอาหารนี้ ช่วงไม่กี่วันที่ผ่านมา คงจะมีหลายท่านตื่นเต้นไม่น้อย  
ที่มีส่วนพุงของปลาทูน่าราคาแพง หรือโอโทโร่ รวมอยู่ใน Buffet 

ก่อนจะดูรีวิว ขอให้อ่านหมายเหตุก่อนนะครับ
+ Buffet ที่นี่ ไม่มีโอโทโร่ ในไลน์นะครับ แต่ถ้าใครเจอก็ถือว่าเป็นโชคแล้วกัน
+ ในอนาคต ที่นี่อาจจะปิด Buffet แต่ยังมีอยู่ถึงวันที่ 11 มี.ค. 2555
+ อาหารในไลน์ อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้เนื่องจากที่นี่ยังค่อนข้างใหม่มาก

ตอนแรกผมเองก็ลังเลพอสมควร ว่าจะลงรีวิวดีรึเปล่า . . . 
แต่ในเมื่อที่นี่ยังยืนยันจะเปิดเป็น Buffet ต่อซักพัก เลยเอามาลงไว้เป็นทางเลือก
ถือว่าเป็นการโปรโมต ฉลอง Soft Opening ของโรงแรมวันนี้แล้วกัน

Brunch Buffet ที่นี่ มีทั้งวันเสาร์และอาทิตย์ครับ เวลาเปิด 12.00 - 15.00 น.
ราคา 1900.- net รวม Red , White , Sparkling , Rose Wine ( มีเบียร์รึเปล่าไม่แน่ใจ )

อ้อ เรื่องภาพไลน์ ผมได้รับอนุญาตจาก PR นะครับ 
ขอขอบคุณ PR และ F&B manager มา ณ ที่นี้ ถ้ามีปัญหาอะไร ก็ติดต่อผมมาเลย 
ส่วนรายละเอียดว่าทำไมถึงมีหรือไม่มี โอโทโร่ อันนี้ไม่ขอตอบนะครับ

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 28 ก.พ. 55 13:03:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com