Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอโทษชาวเสื้อแดงที่ทำให้เสียอกเสียใจค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีเมื่อกลางวันเอาข่าวเมืองนอกอีกด้านมาบอกให้ทราบ
ไม่คาดว่าจะทำให้เสื้อแดงที่นี่ปวดร้าวอย่างรุนแรงราวกับนายกปูเป็นสิ่งสักการะสูดสุดฉะนั้น เป็นกันหมดทั้งที่อ่านข่าวภาษาอังกฤษออกและอ่านไม่ออก :D

บางคนถึงขนาดจะฟ้อง(แต่ว่าอันนี้ขออนุญาตหัวเราะ) จริงๆน่าจะพอมีคนที่มีความรู้ทางกฏหมายอยู่บ้างที่นี่นะคะ ช่วยสอนเพื่อนหน่อย การไม่รู้นั้นไม่น่าอายแต่อวดรู้ในทางที่ผิดนี่น่าอายนะคะ

เนื่องจากว่า ชาวเสื้อแดงรับไม่ได้กับข่าวที่ไม่ถูกใจ แม้ว่าจะเป็นข่าวจริง จะรับได้เฉพาะการยกยอผู้นำทางปัญญาของตนเท่านั้นแม้ว่าจะเป็นความเท็จ ดังนั้น เพื่อเป็นการที่ผู้ใหญ่จะสงเคราะห์ผู้ด้น้อยและเพื่อเยียวยาบาดแผลในใจท่านที่ดิฉันได้ทำโดยไม่ตั้งใจ ดิฉันจะชมนายกซึ่งเป็นผู้นำจิตวิญญาณของท่านแทนนะคะ

นายกของชาวเสื้อแดงสวย มีเสน่ห์ทางเพศ และยิ้มได้อย่างเย้ายวนน่าเคารพดีจังค่ะ

ขอตัวไปรับประทานดินเนอร์แบบไทยๆก่อนค่ะ

จากคุณ : บงบุษบา
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 55 19:37:21 A:125.27.55.255 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com