Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ VALENCIA CF ] ++ Valencia CF - Real Madrid .. Liga Jornada 12(13) [19/11/2011] .. La Maquina del Gol !! ++ ติดต่อทีมงาน

Buenos días Amigos!! Feliz martes!! ;P ค้างคาว อรุณสวัสดิ์ทุกๆท่าน สุขสันต์วันอังคารค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า

อ๊ะ มาตอนเช้า >_< แม่ยกกลับมาอีกแล้ว หลังจากหายไปพร้อมกับทีมชาติสองสัปดาห์ ก็กลับมาเตะบอลลีกกันเช่นเคย

สำหรับในช่วงทีมชาติที่ผ่านมา เด็กๆของเราที่ไปรับใช้ชาติก็ผลงานดีกันทั้งนั้นนะ จะสรุปผลงานให้ข้างล่างค่ะ

และเนื่องจากหายไปสองสัปดาห์ ก็เลยมีข่าวเพียบเลยอ่ะ อิเด็กๆเราที่อยู่บ้านก็โดนถีบไปออกงานตลอด ฮ่าฮ่าฮ่า
(ขนาดบางคนไม่อยู่บ้าน ยังโดนใช้ไปทำงานที่บ้านได้เลยอ่ะคิดดู 5555)

ในส่วนของนัดล่าสุดเป็น เกมลีค พบกับ เรอัล มาดริด ค่ะ และเราก็แพ้ไปอย่างน่าเสียดาย 2-3 อ่ะ ขี้แง

มีเหตุการณ์นี่นั่นช่วงท้ายเกมนิดหน่อย อิฉันคงไม่พูดถึงเยอะหล่ะ มันผ่านไปแล้วนิ
จะมามัวพูดถึงสิ่งที่ผ่านไปแล้วมันก็ใช่ที่ เพราะยังไงมันก็ผ่านไปแล้ว เดินหน้าสู่เกมต่อไปกันดีกว่าเนอะ
เกมกีฬาก็แบบนี้แหล่ะ รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย มันถึงจะเป็นกีฬาที่ดี ดูกีฬาให้เป็นกีฬานะจ๊ะ wink

เดี๋ยวไปต่อข้างล่างแล้วกันค่ะ ก็ปาดตามสบายนะคะ จะมีใครมาตอนนี้ป่าวหว่า?? อิฉันก็ไปเรื่อยๆอย่างเดิมอ่ะแล~

Credit: ภาพและผลจากเวปสโมสร รวมทั้งทวิตเตอร์ และเฟสบุ๊ค valenciacf และแหล่งข่าวต่างๆ ทั้งหลาย
superdeporte , loco4losche , vcfcentral , lasprovincias , xtratime , daylife , ... etc..
และอาจไม่ได้กล่าวอีกหลายที่ ต้องขอขอบคุณอย่างมากมายไว้ ณ ที่นี้ค่ะ ลูกสาว

Thank you very much for all !!~ ลูกสาว

Muchas Gracias a todos !!~ ลูกสาว

Sempre Amunt !!! ค้างคาว

จากคุณ : yokoyuki
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 54 05:13:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com