Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ VALENCIA CF ] ++ Rayo Vallecano - Valencia CF .. Liga Jornada 13(14) [26/11/2011] .. El Clan del Extintor !! ++ ติดต่อทีมงาน

Hola!! Amigos!! ค้างคาว สวัสดีทุกท่าน เกือบจะเวลาค้างคาวอีกแล้ว 555 ปราสาทมืด

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ โรงเรียนอนุบาลค้างคาวน้อย ค้างคาว ของพวกเราค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า

มาแบบโคตรช้าตลอดศก จักต้องขออภัยยิ่งนะคะ แต่ก็อยากให้ข้างนอกเข้าสู่ภาวะปกติสักนิดด้วยอ่ะนะ
พักนี้กระทู้ไปเร็วจัง - -"

คราวนี้ก็ รวม 2 นัดเช่นเคย นัดแรก แชมป์เปี้ยนลีค เมื่อกลางสัปดาห์เปิดเมสตาย่าพบกับ Genk
และผลก็คือ ไอ้เด็กบ้าของเรา มันไปเจออะไรสิงก็ไม่รู้ ชนะซะ 7-0 !!!! เลยอ่าาาา~ >_<

แต่ก็นะ ชนะเยอะแบบนี้ ไม่รู้จะช่วยอะไรได้หรือเปล่า นัดสุดท้าย ถ้ายิงไม่ได้ ก็ ลาก่อน อยู่ดีอ่ะ

ส่วนอีกนัดเป็น เกมลีก้า เมื่อวันเสาร์ ออกไปเยือน ราโย่ บาเยกาโน่ และเอาชนะไปได้ 1-2 !!
นัดนี้ แม้จะชนะ แต่เหนื่อยสุดๆๆ เจ้าบ้านเล่นดีได้อีกค่ะ ชนะได้เพราะ ถังดับเพลิง แท้ๆ กร๊ากกกก~

อิฉันล้อเล่นนะ แต่ ถังดับเพลิง นี่มันมีที่มา บางท่านอาจทราบแล้ว แต่หากท่านใดยังไม่ทราบ เดี๋ยวเล่าให้ฟัง ฮ่าฮ่าฮ่า

ไว้ไปว่ากันข้างล่างเช่นเคยนะคะ ปาดตามสบายจ๊ะ มีใครอยู่ไหม 555

Credit: ภาพและผลจากเวปสโมสร รวมทั้งทวิตเตอร์ และเฟสบุ๊ค valenciacf และบรรดาแหล่งข่าวทั้งหลาย
ที่หลักๆก็ superdeporte , loco4losche , vcfcentral , lasprovincias , xtratime , daylife
และบ้างที่อาจไม่ได้กล่าวถึง ต้องขอขอบคุณอย่างมากมายไว้ ณ ที่นี้ค่ะ ลูกสาว

Thank you very much for all !!~ ลูกสาว

Muchas Gracias a todos !!~ ลูกสาว

Amunt !! ...  VALENCIA  'Battie Kindergarten'  CF  ... !!! ค้างคาว

จากคุณ : yokoyuki
เขียนเมื่อ : 29 พ.ย. 54 19:46:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com