Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้โชว์ตัวชาวก้นครัว ติดต่อทีมงาน

หลายท่านอาจถามว่า ตั้งกระทู้นี้มาเืพื่ออะไร ในเมื่อหลายๆครั้งมีกิจกรรมที่พี่น้องชาวก้นครัว ได้มาพบปะแลกเปลี่ยนความรู้ในการทำอาหารกันอยู่เนืองๆ

แต่ ... ผมในฐานะเป็นหนึ่งในสมาชิกชาวก้นครัวที่ยังไม่เคยมีโอกาสได้ไปเข้าร่วมงานดังกล่าวเลยสักครั้ง

ผมขอเรียกร้องให้ทุกท่านช่วยปรากฏกายให้ยลกันหน่อยครับ เพื่อให้โลกรู้ว่า พวกเราชาวก้นครัวนั้นมีความอุดมสมบูรณ์ทางสารอาหาร พร้อมทั้ง สวย หล่อ น่ารัก มากเท่าใด

เวลาเห็นรูปทำกิจกรรมกัน เช่น C&B ก็นั่งจ้องมองอยู่ว่าคนนั้นใครหว่า คนโน้น ใครน้อ .. จะจำได้ก็เพียงแต่เหล่าคนดังที่ปรากฏกายกันในกระทู้ับ่อยๆ
เช่น คุณอาวัฒน์ หรือ คุณหมอพร เป็นต้นครับ นอกนั้นผมไม่ทราบเลยว่าท่านใดเป็นท่านใดบ้าง

ทั้งนี้ กติกาในการโพสต์รูป กรุณาแนะนำตัวและจังหวัดที่อาศัยอยู่ ณ ปัจจุบัน กันด้วยนะครับ

จากคุณ : ปิ่นโตน้อยตัวกลม
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 54 14:32:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com