Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีวิธีลดเฉพาะส่วนไหมครับไม่อ้วนนะครับ อยากลดแต่พุงครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีเวลาไม่ค่อยมีเลยครับ

ตื่น8โมงเช้่าครับ  ทำงานถึงประมาณเที่ยงคืนทุกวันครับไม่มีวันหยุด

เช้าตื่นมาก็รีบตาลีตาเหลือกอาบน้ำแต่งตัวทำงาน  

เลิกงานก็ไม่อยากทำอะไรแล้วครับ  อยากพักผ่อน ง่วงก็ง่วงครับ  วิ่งได้ 10 นาที ผมก็อยากจะนอนแล้วครับ

ซึ่งจริงๆแล้วระหว่างวันก็มีเวลาว่างนะครับ แต่ครั้นจะออกกำลังกายมันก็ไม่เหมาะ ไม่ต่อเนื่อง ไหนจะเรื่องเหงื่ออีกครับ

แต่ผมไม่อ้วนนะครับ  ผมควบคุมอาหารมื้อเย็น  สูง 175ซม. หนัก 64-65 กก.ครับ

แขนขาก็ไม่ใหญ่เลยครับ  หน้าตอบด้วยซ้ำ  แต่พุงครับ มันย้วยๆ  คงเพราะอายุด้วยครับ ผมอายุ 37 แล้วครับ นี่แหละครับ วัยกำลังสร้างเนื้อสร้างตัว ต้องทำงานหนักๆ

********"มีวิธีลดเฉพาะส่วนไหมครับ  เอาเฉพาะพุงอย่างเดียวเลยครับ"**********

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำนะครับ

จากคุณ : Dayookjia
เขียนเมื่อ : 8 พ.ค. 55 20:17:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com