Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~+[160] +~ A. Ra. Shi ~ เปิดบ้านตามติดหนุ่มๆ ให้ไวสมกับเป็นสาวพายุ ~~{แตกประเด็นจาก A9958810} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่า~  
เข้ามาแตกบ้านค่า ห่างหายไปนาน ฮ่า ๆ ๆ

ผ่านวันเกิดโอจี้จังมาแล้ว ต่อไปก็วันเกิดรั่วคุงนะค้า~
คอนที่นาโกย่าก็กำลังจะเริ่มแล้วค่ะ ^^ รอรีพอร์ตต่อไป

แล้วก็ คืนนี้อย่าลืมตามดูวีเอสกับความลับของชินะคะ
(ส่งสายตาปิ๊งๆ ให้พี่นอย น้องรอหลอดอยู่เนะ 555+)

สุดท้าย ขอขอบคุณทุกๆ คน ที่เข้ามาเยี่ยมบ้านชินะคะ ขอบคุณจริงๆ นะ  ทั้งที่แว่บเข้ามา ที่แวะมาคุย
ที่เอาข่าว แม็ก ภาพแคป คลิป แปลต่างๆ แล้วก็อีกมากมายมาฝากกัน  ขอบคุณจากใจจริงค่ะ

ด้วยรัก จาก ที่รักของจุน ค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า
(สเต็ปเดิม กร๊าก)

----------------------------------------------------------
แจ้ง 1 :: พี่ปุ๊ก(กาเซเนีย) ได้แปะวิธีจองตั๋ว อยู่ที่บ้านหลังที่120 คูหา 179 ค่ะ
ใครสนใจลองกลับไปอ่านได้  ได้ความรู้เยอะเลย
แจ้ง 2 :: เรื่องซับคอน 5x10 หารายละเอียดดูได้ที่บ้านหลังที่ 117 และ 118 ค่ะ

จากคุณ : Gizem
เขียนเมื่อ : 2 ธ.ค. 53 19:29:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com